Nhà Sản phẩmPhụ tùng động cơ Excavator

5117210010 5-11721001-0 Hướng dẫn van 6BG1 ISUZU Phụ tùng động cơ cho Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

I appreciate the help from Paul, he's prefessional and knows exactly what parts I need. My CAT has gone back to work without any problem.

—— Raphael

Got the final drive and its beautiful I think. We've have it assembled in our Hitachi ZX330 excavator, my machines goes to work again now. Many thanks

—— Kevin

Fast shippment, the arrived parts is good quality, our engine is repaired and is perfectly running at maximum power. Thank you, god bless.

—— Mohammed

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

5117210010 5-11721001-0 Hướng dẫn van 6BG1 ISUZU Phụ tùng động cơ cho Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

5117210010 5-11721001-0 Valve Guide 6BG1 ISUZU Engine Parts For Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200
5117210010 5-11721001-0 Valve Guide 6BG1 ISUZU Engine Parts For Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

Hình ảnh lớn :  5117210010 5-11721001-0 Hướng dẫn van 6BG1 ISUZU Phụ tùng động cơ cho Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: ANTO
Số mô hình: 6BG1
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Hộp gỗ cho các bộ phận nặng, thùng giấy cho các bộ phận nhẹ
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: D / P, T / T, Western Union, MoneyGram, D / A, L / C
Khả năng cung cấp: 568 chiếc mỗi tuần
Chi tiết sản phẩm
Thể loại: Bộ phận động cơ máy xúc Mô hình máy: 6BG1
Bộ phận số: 5117210010 5-11721001-0 Tên bộ phận: van dẫn hướng
Bảo hành: 3/6 tháng Trọn gói: thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn
Điểm nổi bật:

digger spare parts

,

excavator machine parts

  • 5117210010 5-11721001-0 Hướng dẫn van 6BG1 ISUZU Bộ phận động cơ được sử dụng cho Hitachi EX100 EX120 ZX110 ZX200


  • Thông số kỹ thuật

Tên phụ tùng máy xúc van dẫn hướng
Mô hình thiết bị EX100 EX120 EX200 ZX120 ZX200
Bộ phận Phụ tùng máy xúc
Phụ tùng điều kiện Thương hiệu mới
Moq của đơn hàng (PCS, SET) 1
Bộ phận sẵn có Trong kho
Thời gian giao hàng 1-3 ngày

  • Ứng dụng

135C RTS JD, 225CL RTS JD, 270C LC JD, BX70, BX70D, CG45, CP215, EG40R, EX100, EX100-2, EX100-3, EX100-3C, EX100-5, EX100-5 JPN, EX100M, EX100M, 2 , EX100M-3, EX100M-5, EX100W, EX100WD, EX100WD-2, EX100.
  • Sơ đồ bộ phận


Vị trí Phần không Số lượng Tên bộ phận Bình luận
1 8970133201 [1] TRỤ SỞ; CYL C
1 8971418212 [1] TRỤ SỞ; CYL
2 8944189201 [1] KHÍ; CYL HD C INNG BAO GỒM TRONG BỘ THIẾT BỊ GAS (ANH & TRỤ)
3 8943674370 [4] CHỚP; CYL HD ĐẾN BLOCK Một chiếc M12X102
3 8943674380 [14] CHỚP; CYL HD ĐẾN BLOCK Một chiếc M12X115
3 1090701001 [4] CHỚP; CYL HD ĐẾN BLOCK M12X100
3 1090701011 [14] CHỚP; CYL HD ĐẾN BLOCK M12X113
4 5117210010 [số 8] HƯỚNG DẪN; VLV Một
4 1117210130 [số 8] HƯỚNG DẪN; VLV
005 (A). 8970376861 [4] GHẾ; CHỨNG NHẬN VLV OD = 47 VÀO
005 (B). 5117110280 [4] GHẾ; CHỨNG NHẬN VLV OD = 39 TUYỆT VỜI
6 9096600340 [4] PHÍCH CẮM; ĐĨA
007 (A). 1096000052 [1] CUP; SEALING, đầu CYL OD = 45
007 (B). 5112190150 [2] CUP; SEALING, đầu CYL OD = 32
007 (C). 1096000160 [7] CUP; SEALING, đầu CYL OD = 25
007 (D). 9111291280 [2] CUP; SEALING, đầu CYL OD = 20
007 (E). 5096000130 [4] CUP; SEALING, đầu CYL OD = 12,3
số 8 9111296010 [4] CUP; SEALING, ÁO KHOÁC NƯỚC
9 9041108250 [2] NGHIÊN CỨU; INL MANIF M8X25 L = 37
9 9041108250 [4] NGHIÊN CỨU; INL MANIF Một M8X25 L = 37
9 410108250 [4] NGHIÊN CỨU; INL MANIF M8X25 L = 37
10 9825139289 [4] PHÍCH CẮM; GLOW C
10 1825130432 [4] PHÍCH CẮM; GLOW
11 5197320022 [1] KẾT NỐI; GẠCH
12 9117778050 [1] HANGER; Anh, RR
13 500410200 [4] CHỚP; HANGER MÁY GIẶT M10X20 W / LK
13 280810200 [4] CHỚP; HANGER Một chiếc FL10 M10X20
13 280510200 [4] CHỚP; HANGER M10X20 HOA
14 9041108750 [2] NGHIÊN CỨU; EXH MANIF M8X75 L = 87
14 9098301770 [2] NGHIÊN CỨU; EXH MANIF M10X85 L = 100
53 1093000180 [số 8] NGHIÊN CỨU; INJ NOZZLE M8X40 L = 58
54 5093000650 [3] NGHIÊN CỨU; ROCKER ARM M8X79 L = 92
168 (B). 5117770640 [1] HANGER; Anh, FRT

  • Sự miêu tả


Các bộ phận động cơ được thiết kế chính xác để làm việc trong hệ thống động cơ để đáp ứng các yêu cầu chính của sản phẩm về hiệu suất, độ tin cậy, độ bền, chi phí vận hành và năng suất của máy.

  • Lợi thế

1. Các bộ phận động cơ được chế tạo để phù hợp với hệ thống động cơ chính hãng.

2. Các bộ phận động cơ được cung cấp đúng theo danh mục phụ tùng chính hãng.

3. Tất cả các bộ phận động cơ được sản xuất từ ​​các vật liệu được lựa chọn cẩn thận với chất lượng tiêu chuẩn bằng cách sử dụng các quy trình xử lý nhiệt quy trình sản xuất tiêu chuẩn - bao gồm quá trình cacbon hóa, thấm nitơ và làm cứng cảm ứng.

4. Cổ phiếu dư thừa và các loại khác nhau của các bộ phận động cơ bao gồm máy xúc. HITACHI KOMATSU HYUNDAI CAT VOLVO DOOSAN KOBELCO SUMITOMO KATO JCB

  • Sự bảo đảm


1. Thời hạn bảo hành: Bảo hành 3 tháng kể từ ngày đến. Thời gian bảo hành dài hơn 6 tháng có thể được cung cấp với mức giá cao hơn.

2. Loại bảo hành: thay thế các bộ phận có vấn đề về chất lượng.

3. Bảo hành không hợp lệ cho các trường hợp dưới đây
* Cutomer cung cấp thông tin sai về đơn đặt hàng
* Bất khả kháng
* Cài đặt và vận hành sai
* Rust vì sai cổ phiếu và bảo trì

  • Đóng gói và giao hàng


* Thùng mạnh hoặc hộp gỗ cho các thành phần thiết bị. Hộp gỗ để lắp ráp hộp số
* Phương thức giao hàng: Bằng đường biển, Đường hàng không đến sân bay quốc tế địa phương, Bằng cách thể hiện như DHL TNT FedEx

Chi tiết liên lạc
Guangzhou Anto Machinery Parts Co.,Ltd.

Người liên hệ: Paul Cheng

Tel: +8615920526889

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)